Yadda ake Ƙara kiɗan Spotify zuwa Bidiyo azaman BGM

Yadda ake Ƙara kiɗan Spotify zuwa Bidiyo azaman BGM

Kiɗa yana kwantar da hankali ga rai a kowace jiha, kuma Spotify ya san yadda ake kawo shi da kyau a cikin jirgi. Kasance sauraron kiɗa yayin da kuke aiki, karatu, ko azaman kiɗan baya a cikin wasu fitattun fina-finai. Babu shakka cewa zaɓi na ƙarshe yana da ma'ana. Shi ya sa masu amfani da yawa ke neman hanyoyin da za a ƙara kiɗa daga Spotify zuwa Bidiyo.

Bayyanar fasaha ya ba da damar ɗaukar hotuna da bidiyo a duk damar da aka samu. Kuna iya yin rikodin bidiyo akan bikin ranar haihuwar ku, bikin kammala karatun ku, ranar bikin aure, da ƙari mai yawa. Ba ya ƙare a can! Amma kuma, kiɗan baya zai sa aikinku ya kayatar. Wannan post ɗin zai buɗe yadda ake ƙara kiɗan Spotify zuwa bidiyo.

Part 1. Yadda ake samun kiɗa daga Spotify don amfani

Spotify music streaming sabis yana da babban mai amfani tushe ga wani dalili. Kamar yadda ba zai tilasta muku biyan Tsare-tsare na Kiɗa ba, har yanzu kuna jin daɗin kiɗan kuma ku gano masu ban sha'awa har ma da asusun Spotify kyauta. Kuma idan ya zo ga gano abun ciki, yana ɗaukar babban matsayi ba tare da mantawa da waƙoƙi sama da miliyan 35 a hannun sa ba. Waɗannan su ne kawai ɓangare na kyawawan abubuwan da ke sa wannan app ɗin ya zama mai jurewa.

Duk da haka, kawai drawback shi ne cewa ba za ka iya ƙara Spotify music to your videos. Wani yana mamakin dalilin da yasa ba za su iya yin hakan kai tsaye ba. DRM tana kiyaye waƙoƙin Spotify, wanda ke ba masu amfani damar samun kiɗa kawai a cikin Spotify app. Don haka, koda tare da haɓakawa zuwa sigar Premium, ba shi yiwuwa a ƙara waƙoƙin Spotify kai tsaye zuwa bidiyon ku azaman kiɗan bango.

Kayan aiki don Ƙara Spotify Music zuwa Bidiyo

Don kowace nasara, dole ne ku cire kariya ta DRM kuma ku karya jerin watsa waƙa. Amma ta yaya kuke yin wannan? A nan ka yi bukatar taimako na wani abin dogara ɓangare na uku kayan aiki don kammala hira da download na Spotify music. Wannan yana buƙatar ingantaccen kayan aiki na ɓangare na uku kamar MobePas Music Converter .

Gwada Shi Kyauta Gwada Shi Kyauta

Wannan kayan aiki da aka kewaye da high-karshen fasali don saukewa kuma maida Spotify songs da za a shigo da su zuwa wani na'urar ba tare da kaskantar da audio quality. Za ku ga cewa Spotify yana wanzuwa a cikin tsarin Ogg Vorbis, sannan kuma yana canza wannan tsari zuwa wasu nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan WAV, FLAC, MP3, MP4, M4B, da ƙari mai yawa.

Maɓalli Maɓalli na MobePas Music Converter

  • Zazzage lissafin waƙa, waƙoƙi, da albam na Spotify tare da asusun kyauta cikin sauƙi
  • Maida kiɗan Spotify zuwa MP3, WAV, FLAC, da sauran tsarin sauti
  • Riƙe waƙoƙin kiɗan Spotify tare da ingancin sauti mara asara da alamun ID3
  • Cire tallace-tallace da kariyar DRM daga kiɗan Spotify a cikin sauri 5Ã- sauri

Yadda ake Cire kiɗa daga Spotify zuwa MP3

Kamar yadda aka ambata a baya, kuna buƙatar cire kariya ta DRM daga Spotify sannan ku ƙara kiɗa zuwa bidiyon ku a cikin software na gyaran bidiyo. Bi wadannan matakai don sauke kiɗa daga Spotify da kuma maida su zuwa da dama duniya audio Formats.

Gwada Shi Kyauta Gwada Shi Kyauta

Mataki 1. Add Spotify music zuwa Converter

Mataki na farko na ƙara kiɗan Spotify zuwa aikace-aikacen bidiyo shine ƙaddamar da MobePas Music Converter akan PC ɗin ku. Jira har sai ta atomatik lodi da Spotify shirin sa'an nan shiga cikin Spotify lissafi. Next, je zuwa Library sashe kuma zaɓi Spotify songs cewa kana so ka ƙara zuwa bango na video. Za ka iya ko dai ja da sauke songs cikin MobePas Music Converter dubawa ko kwafi URL na songs da manna su a cikin search bar.

Spotify Music Converter

kwafi hanyar haɗin kiɗan Spotify

Mataki 2. Saita fitarwa audio abubuwan da ake so

A wannan mataki, za ku iya siffanta sigogi na waƙoƙin Spotify da kuka ƙara zuwa MobePas Music Converter interface. Je zuwa zaɓin 'Menu' kuma danna kan Preference sannan danna maɓallin Convert a gefen dama na allo. Daga cikin abubuwan da ake so, zaku iya saita su, ƙimar samfurin, tashoshi, ƙimar bit, tsarin fitarwa da sauransu.

Saita tsarin fitarwa da sigogi

Mataki 3. Download kuma maida Spotify music

Zabi na ƙarshe shine don saukewa kuma maida kiɗan Spotify ɗin ku. Tabbatar da abubuwan da kake so sannan ka danna maɓallin Maida. Za a canza waƙar ku ta Spotify zuwa tsarin sauti na gama gari. Tare da wannan, zaku iya ƙara su zuwa bidiyon ku azaman kiɗan baya kuma kunna su akan kowace na'ura.

Zazzage jerin waƙoƙin Spotify zuwa MP3

Gwada Shi Kyauta Gwada Shi Kyauta

Part 2. Yadda za a Add Music daga Spotify zuwa Video

Da zarar an canza kiɗan Spotify ɗin ku, yanzu zaku iya ƙara kiɗan Spotify zuwa bidiyon Instagram ko wasu bidiyoyi akan dandamali daban-daban kamar iMovie, InShot, da ƙari. Ka tuna don matsar da fayilolin kiɗa da aka canza zuwa na'urarka, kuma zaka iya koyon yadda ake ƙara kiɗan Spotify zuwa InShot da iMovie a wannan ɓangaren.

iMovie

How to Add Spotify Music to A Video as BGM

Mataki na 1. Don fara canja wurin, buɗe aikin ku a iMovie sannan ku matsa Ƙara Mai jarida maballin.

Mataki na 2. Na gaba, matsa Audio sannan ka danna Kida Na zaɓi don nemo waƙoƙin Spotify waɗanda kuka canjawa wuri zuwa na'urar ku ta iOS.

Mataki na 3. Sannan zaɓi waƙar Spotify da kuke son kunnawa a bango, matsa Wasa maballin don ganin samfoti.

Mataki na 4. A ƙarshe, matsa Ƙari maballin kusa da waƙar da kuke son ƙarawa. Za a ƙara waƙar ta atomatik zuwa bidiyon ku.

InShot

How to Add Spotify Music to A Video as BGM

Mataki na 1. Don fara ƙara kiɗa zuwa bidiyo azaman kiɗan baya, zaɓi Bidiyo tile daga allon gida don ƙirƙirar sabon aiki, sannan danna kumfa alamar kaska.

Mataki na 2. Da zarar allon editan bidiyo na asali ya tashi, zaku ga ayyuka da yawa don gyara bidiyon ku. Daga can, matsa kan Kiɗa tab daga kasan kayan aiki.

Mataki na 3. Sannan danna maɓallin Track akan allo na gaba, kuma za a ba ku zaɓi da yawa don ƙara sauti a ƙarƙashin waɗannan sassan - Siffofin , Kida Na , kuma Tasiri .

Mataki na 4. Na gaba, zaɓi Kida Na zaɓi kuma fara ɗaukar waƙoƙin kiɗan Apple waɗanda suka riga sun kasance a cikin ɗakin karatu.

Mataki na 5. A ƙarshe, zaɓi kowace waƙar kiɗa ta Apple dangane da zaɓinku, sannan ku matsa Amfani maballin don ƙara shi zuwa bidiyon ku.

Kammalawa

Shin kai ne irin wanda ke son ɗaukar bidiyo da saka su akan Instagram, Facebook, da sauran dandamali na kafofin watsa labarun? Kuna a daidai wurin. Wannan labarin ya bayyana a fili yadda za a ƙara Spotify music zuwa videos a cikin sauki matakai. Bugu da ƙari kuma, ka kuma samun karya iyaka ta ba kawai downloading amma tana mayar Spotify music tare da MobePas Music Converter . Yanzu yi amfani da shi don kiɗan baya kuma ku ji daɗin bidiyonku tare da abokai kamar ba a taɓa gani ba.

Gwada Shi Kyauta Gwada Shi Kyauta

Yaya amfanin wannan sakon?

Danna kan tauraro don kimanta shi!

Matsakaicin ƙima 0 / 5. Kidaya kuri'u: 0

Babu kuri'u ya zuwa yanzu! Kasance farkon wanda zai yi rating wannan post.

Yadda ake Ƙara kiɗan Spotify zuwa Bidiyo azaman BGM
Gungura zuwa sama