Yadda ake Share Fayilolin wucin gadi akan Mac

Yadda ake Share Fayilolin wucin gadi akan Mac

Lokacin da muke tsaftace Mac don yantar da ma'ajiyar, fayilolin wucin gadi za a yi watsi da su cikin sauƙi. Ba zato ba tsammani, ƙila za su ɓata GBs na ajiya ba tare da sani ba. Saboda haka, share wucin gadi fayiloli a kan Mac akai-akai na iya dawo da yawa ajiya baya gare mu sake. A cikin wannan sakon, za mu gabatar muku da hanyoyi da yawa marasa wahala don sarrafa shi.

Menene Fayilolin wucin gadi?

Fayilolin ɗan lokaci da fayilolin wucin gadi waɗanda aka laƙafta suna nufin bayanai ko fayilolin da aka samar yayin da muke gudanar da aikace-aikace da bincika Intanet akan Mac. Ko da lokacin da Mac ke gudana, tsarin kuma yana haifar da fayilolin wucin gadi don tabbatar da aikin da ya dace na na'urar.

A mafi yawan lokuta, fayilolin wucin gadi za su zo a cikin nau'i na cache, gami da na apps, tsarin aiki, masu bincike, tsofaffin rajistan ayyukan, da sigogin takaddun matsakaici. Wasu daga cikinsu suna aiki don taimakawa wajen samar da saurin bincike cikin sauri ba tare da jinkirta lodawa akan Mac ba, yayin da waɗanda suka shuɗe za su ɗauki sarari da yawa don jawo saukar da aikin Mac ɗin ku.

Yadda ake Nemo Jakar Temp akan Mac

Mac yana adana fayilolin wucin gadi a cikin takamaiman babban fayil. Bari mu sami dama gare shi don duba yawan fayilolin ɗan lokaci na Mac ɗin ku a yanzu.

Mataki na 1. Da farko, yakamata ku bar duk aikace-aikacen da ke aiki kafin gano babban fayil ɗin temp.

Mataki na 2. Yanzu, don Allah a buɗe Mai nema kuma danna kan Tafi > Je zuwa Jaka .

Mataki na 3. A cikin mashigin bincike, rubuta a ciki ~/Library/Cache/ sannan ka matsa Go yana tafiyar da umarni.

Mataki na 4. A cikin bude taga, za ka iya duba duk generated temp fayiloli adana a kan Mac.

Yadda ake Share Fayilolin Temp akan Mac

Yadda ake goge Fayilolin Temp da kyau

Bayan gano babban fayil ɗin temp, za ku iya jin rashin fahimta kuma ba ku san inda za ku fara goge fayilolin temp ba, ta yadda za ku ji tsoron share wasu mahimman bayanai. A wannan yanayin, zai kasance amintacce kuma mafi inganci don cire fayilolin wucin gadi tare da gwani.

MobePas Mac Cleaner software ce mai aiki da yawa don masu amfani da Mac don share duk nau'ikan bayanan da ba dole ba da fayiloli don dawo da tsabta akan Mac, gami da fayilolin ɗan lokaci da aka haifar. An sanye shi da sauƙin fahimtar UI da magudi, masu amfani da Mac za su iya amfani da MobePas Mac Cleaner don 'yantar da ajiya akan Mac tare da dannawa ɗaya. Babban ma'auninsa shine:

  • Hanyoyin duban wayo don ganowa da warware fayilolin da ba dole ba akan Mac cikin sauri.
  • Yin magudin ƙoƙari don mayar da tininess zuwa Mac ɗin ku.
  • A ware abubuwan bisa nau'i daban-daban a sarari don gudanarwa.
  • Mai ikon gano kowane irin junks na Mac kamar caches, manyan fayiloli da tsofaffi, abubuwan kwafi, da sauransu.
  • Ci gaba da haɓaka don ingantaccen ƙwarewar mai amfani tare da ƙungiyar goyan bayan ƙwararrun.

Bayan koyo game da MobePas Mac Cleaner, bari mu nutse cikin koyawa mai zuwa don ganin yadda wannan ƙwararren mai tsabta ke aiki don share fayilolin ɗan lokaci daga Mac a cikin harbi ɗaya.

Mataki 1. Shigar Mac Cleaner a kan Mac

Kuna iya saukar da aikace-aikacen kyauta ta danna kan Sauke ƙasa. Daga baya, bi umarni masu sauƙi don shigar da shi yadda ya kamata.

Gwada Shi Kyauta

Mataki 2. Zabi Smart Scan

Za ku kasance a cikin Smart Scan kai tsaye bayan ƙaddamar da MobePas Mac Cleaner. Don haka, kawai ana buƙatar ku taɓa Smart Scan button don fara da Mac scanning tsari.

Mac cleaner smart scan

Mataki 3. Share Temp Files

Bayan ɗan lokaci, MobePas Mac Cleaner zai warware kowane nau'in fayilolin takarce bisa nau'ikan nau'ikan daban-daban, gami da fayilolin ɗan lokaci kamar caches da rajistan ayyukan tsarin. Da fatan za a zaɓi nau'ikan yanayin da kuke buƙatar sharewa kuma danna Tsaftace .

Tsaftace fayilolin takarce akan mac

Mataki 4. Gama Tsabtace

Mu jira sihirin ya zo! MobePas Mac Cleaner yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don share fayilolin ɗan lokaci daga na'urar. Lokacin da aikin tsaftacewa ya ƙare sanarwar yana nunawa a cikin taga, cewa Mac ɗinku ya riga ya rabu da fayilolin ɗan lokaci!

Gwada Shi Kyauta

Duk da junk ɗin tsarin, zaku iya zaɓar don tsara wasu nau'ikan fayiloli ko bayanai waɗanda zasu iya ɗaukar yawancin ajiyar Mac ɗinku tare da MobePas Mac Cleaner, gami da wasu manyan fayiloli da tsofaffi, abubuwan kwafi, ƙa'idodin da ba'a so, da sauransu. Kuna buƙatar magudi mai sauƙi kawai godiya ga MobePas Mac Cleaner's smart detection modes da ilhama UI.

Yadda Ake Cire Fayilolin wucin gadi da hannu

Komawa zuwa Sashe na 1, mun gabatar da yadda ake gano babban fayil ɗin temp akan Mac don samun damar adana fayilolin wucin gadi don share su. Mun san cewa akwai ƙarin ɓoyayyun da ƙila ba za ku lura ba. Canja wurin yin amfani da kayan aiki mai wayo, MobePas Mac Cleaner , wannan sashe zai mayar da hankali kan koya muku yadda ake cire temp files da hannu ba tare da cin gajiyar aikace-aikacen ɓangare na uku ba.

Cire Fayilolin Temp na Aikace-aikacen

Apps za su ƙirƙira da adana fayilolin ɗan lokaci don samar da ingantattun ayyuka ga masu amfani. Za a adana fayilolin ɗan lokaci da ƙa'idodi suka ƙirƙira zuwa babban fayil ɗin Caches akan Mac. Kamar yadda aka gabatar da Sashe na 1, zaku iya juya zuwa babban fayil a ciki Mai nema ta hanyar buga umarni: ~/Library/Caches/ .

Daga baya, zaɓi fayilolin ɗan lokaci na takamaiman ƙa'idodi, kuma zaku iya matsar da su zuwa Shara ta hanyar share su.

Goge Fayilolin Wuraren Wuta na Masu Binciken Wuta

An san cewa masu bincike suna adana fayilolin ɗan lokaci don haɓaka saurin binciken shafin yanar gizon. Ba kamar ƙa'idodi ba, masu bincike za su adana waɗannan fayiloli a cikin masu bincike kai tsaye. Don haka, ya kamata ku sarrafa share fayilolin temp a cikin masu bincike bi da bi. Anan yana nuna hanyar share fayilolin ɗan lokaci daga masu bincike daban-daban na shahararru.

Share Fayilolin Temp a Safari

Mataki na 1. Kaddamar da Safari app.

Mataki na 2. Je zuwa Zaɓuɓɓuka > Keɓewa .

Mataki na 3. Karkashin Kukis da bayanan yanar gizon , zaɓi Cire Duk Bayanan Yanar Gizo… kuma duba zuwa Cire Yanzu . Sannan ana iya share fayilolin temp.

Yadda ake Share Fayilolin Temp akan Mac

Share Bayanan Bincike a cikin Chrome

Mataki na 1. Bude Chrome browser.

Mataki na 2. Je zuwa Kayan aiki > Share Bayanan Bincike .

PS. Akwai gajeriyar hanya. Kuna iya samun dama gare shi da sauri ta latsa Umurnin + Share + Shift .

Mataki na 3. Danna akwatunan abubuwan da kuke son gogewa.

Mataki na 4. Duba zuwa SHEKARU BAYANIN BIDIYO .

Yadda ake Share Fayilolin Temp akan Mac

Share Fayilolin Temps a Firefox

Mataki na 1. Bude Chrome browser.

Mataki na 2. Juya zuwa Saituna > Sirri & amp; Tsaro .

Mataki na 3. A cikin Kukis da Bayanan Yanar Gizo sashe, danna kan Share Data… , kuma zaku iya share fayilolin temp daga Firefox.

Yadda ake Share Fayilolin Temp akan Mac

Sake kunna Mac don Share Fayilolin Temp

Fayilolin wucin gadi da aka ƙirƙira ta hanyar gudanar da tsarin da aikace-aikacen yakamata a goge su daga na'urar Mac ɗin ku. Sakamakon haka, zai zama hanya mafi sauri ga mutane don share fayilolin wucin gadi ta hanyar sake kunna kwamfutar. Koyaya, yakamata ku lura cewa hanyar sake kunna na'urar tana samuwa ne kawai don cire wasu fayilolin ɗan lokaci. Hanyar da ta fi dacewa ita ce share su da hannu ko amfani da mai tsabtace Mac na ɓangare na uku kamar MobePas Mac Cleaner.

Kammalawa

Share fayilolin ɗan lokaci akan Mac ɗinku akai-akai yana da mahimmanci a gare ku don yantar da sararin Mac. Mafi sauri kuma mafi effortless hanya don share temp fayiloli daga Mac za a yi amfani MobePas Mac Cleaner , mai wayo mai tsabta yana aiki don share kowane nau'in fayilolin takarce daga Mac. Idan kuna son cire fayilolin temp da hannu bisa ga buƙatunku, Sashe na 3 kuma yana ba ku mafita masu dacewa. Bincika ku bi don dawo da tsabta da babban aiki ga Mac kuma!

Gwada Shi Kyauta

Yaya amfanin wannan sakon?

Danna kan tauraro don kimanta shi!

Matsakaicin ƙima 4.7 / 5. Kidaya kuri'u: 7

Babu kuri'u ya zuwa yanzu! Kasance farkon wanda zai yi rating wannan post.

Yadda ake Share Fayilolin wucin gadi akan Mac
Gungura zuwa sama