Takaitawa: Wannan post ɗin shine game da yadda ake cire Skype don Kasuwanci ko sigar sa ta yau da kullun akan Mac. Idan ba za ku iya cire Skype don Kasuwanci gaba ɗaya akan kwamfutarka ba, zaku iya ci gaba da karanta wannan jagorar kuma zaku ga yadda ake gyara shi. Yana da sauƙi don ja da sauke Skype zuwa Shara. Koyaya, idan kun […]
Yadda ake cire Microsoft Office don Mac Gabaɗaya
"Ina da bugu na 2018 na Microsoft Office kuma ina ƙoƙarin shigar da sabbin aikace-aikacen 2016, amma ba za su sabunta ba. An ba ni shawarar in cire tsohuwar sigar farko kuma in sake gwadawa. Amma ban san yadda zan yi ba. Ta yaya zan cire Microsoft Office daga Mac na ciki har da duk […]
Yadda ake Cire Gabaɗaya Fortnite (Mai ƙaddamar da Wasannin Epic) akan Mac & Windows
Takaitawa: Lokacin da kuka yanke shawarar cirewa Fortnite, zaku iya cire shi tare da ko ba tare da ƙaddamar da Wasannin Epic ba. Anan ga abin da kuke buƙatar yi don cirewa gaba ɗaya Fortnite da bayanan sa akan kwamfutar Windows PC da Mac. Fortnite ta Wasannin Epic sanannen dabarun dabarun wasa ne. Ya dace da dandamali daban-daban kamar […]
Yadda ake cire Spotify akan Mac ɗin ku
Menene Spotify? Spotify sabis ne na kiɗan dijital wanda ke ba ku dama ga miliyoyin waƙoƙin kyauta. Yana bayar da nau'i biyu: nau'in kyauta wanda ya zo tare da tallace-tallace da kuma nau'i mai mahimmanci wanda farashin $ 9.99 kowace wata. Babu shakka Spotify babban shiri ne, amma har yanzu akwai dalilai daban-daban waɗanda ke sa ku so ku […]
Yadda za a Share Dropbox daga Mac Gabaɗaya
Share Dropbox daga Mac ɗinku ya ɗan fi rikitarwa fiye da share aikace-aikacen yau da kullun. Akwai zaren da dama a cikin dandalin Dropbox game da cire Dropbox. Misali: Na yi ƙoƙarin share aikace-aikacen Dropbox daga Mac na, amma ya ba ni wannan saƙon kuskure yana cewa 'Ba za a iya motsa abu "Dropbox" zuwa Sharar ba saboda [...]
Yadda za a Cire AutoFill a Chrome, Safari & amp; Firefox a kan Mac
Takaitawa: Wannan sakon yana game da yadda ake share shigarwar autofill maras so a cikin Google Chrome, Safari, da Firefox. Bayanan da ba'a so a cikin autofill na iya zama mai ban haushi ko ma hana sirri a wasu lokuta, don haka lokaci yayi da za a share autofill akan Mac ɗin ku. Yanzu duk masu bincike (Chrome, Safari, Firefox, da sauransu) suna da fasali na atomatik, waɗanda zasu iya cika kan layi […]
Yadda ake Share Fina-finai daga Mac zuwa Yantar da sarari
Wata matsala da ke tattare da rumbun kwamfutarka ta Mac ta ci gaba da damun ni. Lokacin da na bude Game da Mac & gt; Adana, ya ce akwai 20.29GB na fayilolin fim, amma ban tabbata inda suke ba. Na yi wuya in gano su don ganin ko zan iya share ko cire su daga Mac na don yantar da su [...]
Yadda ake Share Sauran Ajiye akan Mac [2023]
Summary: Wannan labarin yana ba da hanyoyin 5 akan yadda ake kawar da sauran ajiya akan Mac. Share sauran ajiya akan Mac da hannu na iya zama aiki mai wahala. Sa'ar al'amarin shine, masanin tsabtace Mac - MobePas Mac Cleaner yana nan don taimakawa. Tare da wannan shirin, duk aikin dubawa da tsaftacewa, gami da fayilolin cache, fayilolin tsarin, da manyan […]
Yadda ake Uninstall Xcode App akan Mac
Xcode shiri ne da Apple ya ƙera don taimaka wa masu haɓakawa wajen sauƙaƙe ci gaban aikace-aikacen iOS da Mac. Ana iya amfani da Xcode don rubuta lambobin, shirye-shiryen gwaji, da haɓakawa da ƙirƙira ƙa'idodi. Koyaya, gefen Xcode shine babban girmansa da fayilolin cache na wucin gadi ko abubuwan da aka ƙirƙira yayin gudanar da shirin, waɗanda zasu mamaye […]
Yadda za a Share Mail akan Mac (Wasiku, Haɗe-haɗe, App)
Idan kuna amfani da Apple Mail akan Mac, imel ɗin da aka karɓa da haɗe-haɗe na iya tarawa akan Mac ɗin ku akan lokaci. Kuna iya lura cewa ma'ajiyar wasiku tana girma a cikin sararin ajiya. Don haka ta yaya ake share imel har ma da aikace-aikacen Mail da kanta don dawo da ajiyar Mac? Wannan labarin shine don gabatar da yadda […]