Albarkatu

Yadda ake cire Adobe Photoshop akan Mac kyauta

Adobe Photoshop software ce mai ƙarfi sosai don ɗaukar hotuna, amma lokacin da ba kwa buƙatar app ɗin kuma ko app ɗin yana rashin ɗabi'a, kuna buƙatar cire Photoshop gaba ɗaya daga kwamfutarka. Anan ga yadda ake cire Adobe Photoshop akan Mac, gami da Adobe Photoshop CS6/CS5/CS4/CS3/CS2, Photoshop CC daga Adobe Creative Cloud suite, Photoshop 2020/2021/2022, da […]

Yadda ake cire Google Chrome akan Mac cikin Sauƙi

Bayan Safari, Google Chrome mai yiwuwa ne mafi yadu amfani browser ga Mac masu amfani. Wani lokaci, lokacin da Chrome ke ci gaba da faɗuwa, daskare, ko kuma ba zai fara ba, ana ba ku shawarar gyara matsalar ta cirewa da sake shigar da mai binciken. Share browser kanta yawanci bai isa ya gyara matsalolin Chrome ba. Kuna buƙatar cire Chrome gaba ɗaya, wanda […]

Yadda ake Share Apps akan Mac Gabaɗaya

Share apps akan Mac ba shi da wahala, amma idan kun kasance sababbi ga macOS ko kuna son cire app gaba ɗaya, kuna iya samun wasu shakku. Anan mun kammala hanyoyi guda 4 na gama-gari kuma masu yiwuwa don cire aikace-aikacen akan Mac, kwatanta su, da jera duk bayanan da yakamata ku mai da hankali akai. Mun yi imanin cewa wannan […]

Yadda za a Cire Duplicate Music Files akan Mac

MacBook Air/Pro na zane ne na hazaka. Yana da ban mamaki siriri da haske, šaukuwa kuma mai ƙarfi a lokaci guda don haka yana ɗaukar zukatan miliyoyin masu amfani. Yayin da lokaci ya wuce, yana nuna aikin da ba a so a hankali a hankali. Macbook ya ƙare a ƙarshe. Alamomin da ake iya gane kai tsaye sune ƙarami da ƙaramin ajiya kuma […]

Yadda ake Cire Duplicate Photos akan Mac

Wasu mutane na iya ɗaukar hotuna daga kusurwoyi da yawa don samun mafi gamsarwa. Duk da haka, a cikin dogon gudu, irin wannan Kwafin hotuna daukan sama da yawa sarari a kan Mac kuma za su zama ciwon kai, musamman a lokacin da kana so ka sake tsara ka kamara yi yi don kiyaye albums a tsara, da kuma ajiye ajiya a kan Mac. A cewar […]

Yadda ake Cire Duplicate Files akan Mac

Yana da kyau al'ada koyaushe a ajiye abubuwa tare da kwafi. Kafin gyara fayil ko hoto akan Mac, mutane da yawa suna danna Command + D don kwafi fayil ɗin sannan su yi bita ga kwafin. Koyaya, yayin da fayilolin da aka kwafi suna hawa sama, yana iya damun ku saboda yana sa Mac ɗinku ya zama gajere […]

Yadda za a Share Photos a Photos / iPhoto a kan Mac

Share hotuna daga Mac abu ne mai sauki, amma akwai wasu rudani. Misali, shin share hotuna a cikin Hotuna ko iPhoto cire hotuna daga sararin rumbun kwamfutarka akan Mac? Shin akwai m hanya don share hotuna don saki faifai sarari a kan Mac? Wannan sakon zai bayyana duk abin da kuke son sani game da goge hotuna […]

Yadda za a inganta saurin Safari akan Mac

Yawancin lokaci, Safari yana aiki daidai akan Macs. Duk da haka, akwai lokutan da mai bincike kawai ya yi kasala kuma yana ɗaukar shafin yanar gizon har abada. Lokacin da Safari ya yi jinkirin jinkirin, kafin motsawa gaba ɗaya, ya kamata mu: Tabbatar cewa Mac ko MacBook yana da haɗin cibiyar sadarwa mai aiki; Tilastawa barin burauzar kuma […]

Yadda za a Share Junk Files a kan Mac a Danna Daya?

Summary: Wannan jagorar shine game da yadda ake nemo da cire fayilolin takarce akan Mac tare da mai cire fayil ɗin takarce da kayan aikin kulawa na Mac. Amma abin da fayiloli ne hadari don share a kan Mac? Yadda za a share maras so fayiloli daga Mac? Wannan sakon zai nuna maka cikakkun bayanai. Hanya ɗaya don 'yantar da sararin ajiya akan Mac […]

Yadda ake share cache na Browser akan Mac (Safari, Chrome, Firefox)

Masu bincike suna adana bayanan gidan yanar gizon kamar hotuna, da rubutun a matsayin cache akan Mac ɗin ku ta yadda idan kun ziyarci gidan yanar gizon lokaci na gaba, shafin yanar gizon zai yi lodi da sauri. Ana ba da shawarar share cache na burauza kowane lokaci don kare sirrin ku tare da inganta aikin mai binciken. Ga yadda ake […]

Gungura zuwa sama