Mai rikodin allo
Mafi kyawun rikodin allo don yin rikodin allo da sauti akan Windows & Mac.
Abubuwa sun zama mafi sauƙi fiye da kowane lokaci idan kuna da mai rikodin allo kyauta zazzagewa akan PC ɗinku. Ko yin koyawa akan allo, webinars, rikodin bidiyo masu yawo, ko ɗaukar kiran taro, kada ku ji tsoro don samun Rikodin allo na MobePas.
Cikakken rikodin allo
Rikodin yanki da aka zaɓa
Jadawalin rikodi
Gyara yayin yin rikodi
Tsayawa ta atomatik & Rarraba ta atomatik
A matsayin cikakken rikodin allo don pc ba tare da alamar ruwa ba, MobePas Screen Recorder na iya yin rikodin allo da kyamarar gidan yanar gizo a lokaci guda. Tare da wannan aikin, yana da sauƙi don yin bidiyo na koyawa, gabatarwa, bidiyon wasan kwaikwayo, da dai sauransu tare da keɓaɓɓen bango.
Wannan shirin kuma yana goyan bayan ayyukan rikodin sauti. Ko kuna son yin rikodin sauti daga YouTube ko ɗaukar wasu sauti mai gudana, MobePas Rikodin allo na iya biyan bukatunku koyaushe.
Rikodin allo na MobePAs yana gabatar da Yanayin Wasan don yin rikodin lokacin haskaka ku a cikin wasan mara wahala. Ɗauki shirye-shiryen bidiyo da kanku a lokaci guda.
A matsayin kayan aikin rikodin allo gabaɗaya, MobePas Screen Recorder yana da ikon ɗaukar ayyukan allo don kowane yanayi.
Rikodin tarurrukan kan layi, gabatarwar kasuwanci.
Sauƙaƙa kuma a sarari ɗaukar komai a cikin azuzuwan kan layi.
Kuna son raba lokutan wasan kwaikwayo masu ban sha'awa? Ko kuma yin wasu yawo kai tsaye?
Ƙarin buƙatun rikodi: koyaswar bidiyo, kiran waya, da ƙari mai yawa.
Mai rikodin allo kyauta