Avast sanannen software ne na riga-kafi wanda zai iya kare Mac ɗin ku daga ƙwayoyin cuta da masu satar bayanai, kuma mafi mahimmanci, kiyaye sirrin ku. Duk da fa'idar wannan manhaja ta software, zaku iya jin takaicin saurin saurin bincikensa, da manyan ma'aunin ma'adanin kwamfuta, da kuma abubuwan da ke dauke da hankali.
Don haka, kuna iya neman hanyar da ta dace don cire shi gaba ɗaya daga Mac ɗin ku. Koyaya, yana da rikitarwa kuma yana ɗaukar lokaci don yin hakan tunda yawancin fayilolin app da manyan fayiloli suna haɗe zuwa shirin software wanda zai iya ɗaukar sarari da yawa akan Mac ɗin ku. Wannan shine dalilin da ya sa a cikin wannan labarin, zamuyi bayanin yadda ake cire Avast daga Mac ɗinku lafiya kuma gaba ɗaya.
Yadda za a Uninstall Avast daga Mac [Sauri da Gabaɗaya]
Kamar yadda muka ambata a sama, yawanci yana da ɗan rikitarwa don cire Avast da hannu saboda yana iya barin wasu fayilolin app cikin sauƙi waɗanda ke ɗaukar sararin ku. Don haka, idan kuna son ingantacciyar hanyar da ba ta da matsala don yin aikin cirewa, hanya mafi sauƙi ita ce amfani da shirin tsabtace Mac na ɓangare na uku kamar MobePas Mac Cleaner . Hanya ce mai sauƙi don amfani da sauri wacce ke ba ku damar cire Avast kuma a lokaci guda duk fayiloli da manyan fayiloli waɗanda ke da alaƙa da shirin software.
Bayan haka, MobePas Mac Cleaner na iya tsaftace Mac ɗin ku ta hanyoyi daban-daban don ku iya 'yantar da adadin ƙwaƙwalwar kwamfuta mai yawa da kuma sa Mac ɗin ku ya yi kyau. Don haka, MobePas Mac Cleaner ba zai iya ba da sarari kawai akan Mac ɗin ku ba amma kuma yana hanzarta shi.
Don fahimtar yadda ake cire Avast ta amfani da MobePas Mac Cleaner akan Mac, anan akwai cikakkun matakai waɗanda zaku iya bi cikin sauƙi:
Mataki 1: Zazzage kuma Sanya MobePas Mac Cleaner
Mataki na 2: Kaddamar da MobePas Mac Cleaner, daga gefen hagu na dubawa, zaɓi "Uninstaller" kayan aiki, kuma danna maɓallin "Scan" maballin don bincika duk aikace-aikacen da kuka adana akan Mac ɗinku.
Mataki na 3: Lokacin da aikin dubawa ya ƙare, zaɓi Avast daga jerin aikace-aikacen da aka bincika, sannan MobePas Mac Cleaner za ta zaɓi fayilolin da ke da alaƙa ta atomatik a hannun dama.
Mataki na 4: Danna kan "Uninstall" maballin don cire Avast da fayilolin da ke da alaƙa gaba ɗaya.
Yanzu, kun sami nasarar cire Avast tare da fayiloli masu alaƙa da manyan fayilolin da aka bari a baya daga Mac ɗin ku a cikin dannawa ɗaya kawai, wanda yake da sauƙin gaske kuma mai dacewa.
Yadda ake cire Avast akan Mac tare da Uninstaller mai ginawa
Idan kun sauke kuma shigar da Avast akan Mac ɗin ku, zaku iya amfani da ginanniyar uninstaller don cire shirin daga Mac ɗin ku. Koyaya, ta wannan hanyar, kuna buƙatar cire Avast da hannu da fayiloli da manyan fayiloli waɗanda ke da alaƙa da su.
Don fahimtar yadda ake cire Avast ta amfani da ginanniyar uninstaller akan Mac, ga cikakkun matakan da zaku iya bi:
Mataki 1: Bude Avast Security. Kuna iya yin haka ta danna alamar Avast a cikin kayan aiki kuma zaɓi "Buɗe Avast Security" ko danna alamar Avast daga babban fayil ɗin Aikace-aikace a Mai Nema.
Mataki na 2: Je zuwa mashaya menu a saman hagu na Mac ɗin ku, danna "Avast Security", sannan zaɓi "Uninstall Avast Security".
Mataki na 3: Bayan haka, taga Uninstaller zai bayyana. Danna maɓallin "Ci gaba". Sannan tsarin cirewa zai fara kuma a cikin ƴan daƙiƙa kaɗan, an sami nasarar cire sako game da Avast daga Mac ɗin ku.
Mataki na 4:
Don nemowa da cire ragowar fayilolin Avast Security, kuna buƙatar buɗe Mai nema, danna maɓallin Command+Shift+G a hade da nau'in filin bincike.
~/Library
. Sa'an nan danna kan "Go" button.
Mataki na 5: A cikin babban fayil ɗin Laburare, zaku iya bincika waɗannan hanyoyin don nemo da share duk sauran fayiloli da manyan fayiloli waɗanda ke da alaƙa da Avast Security.
~/Library/ApplicationSupport/AvastHUB
~/Library/Caches/com.avast.AAFM
~/Library/LaunchAgents/com.avast.home.userpront.plist
Yadda ake cire Avast daga Mac ta hanyar Launchpad
Baya ga hanyoyin biyu da aka ambata a sama, zaku iya cire Avast daga Mac da hannu ta bin matakan da ke ƙasa:
Mataki 1: Dakatar da Avast daga aiki akan Mac ɗin ku.
Bude Kula da Ayyuka , nemo, sannan haskaka tsarin tafiyar da Avast. Danna maɓallin "Dakata" don dakatar da Avast daga aiki.
Mataki na 2: Matsar da Avast da fayilolin da ke da alaƙa zuwa sharar.
Bude Mai nema , sannan zaɓi Aikace-aikace . Nemo Tsaro na Avast sannan ja shi zuwa sharar / danna-dama akan sa kuma zaɓi Matsar zuwa Shara . Bayan haka, komai da apps a cikin sharar don share su har abada. Bayan haka, nemo kuma cire duk sauran fayiloli da manyan fayiloli masu alaƙa da Avast Security.
Lura: Wannan hanyar ba za ta cire gaba ɗaya Avast daga Mac ɗinka ba saboda ƙila ba za ka iya ganowa da cire duk fayiloli ko manyan fayiloli waɗanda ke da alaƙa da Avast ba. Don haka, waɗannan sauran fayilolin ko manyan fayiloli waɗanda ba ku buƙata suna iya mamaye sararin ajiya akan Mac ɗin ku.
Kammalawa
A sama akwai hanyoyi uku masu yiwuwa waɗanda za su iya cire Avast daga Mac, daga cikinsu MobePas Mac Cleaner shine mafi sauƙi kuma mafi sauƙin amfani wanda zai iya ba ku damar cire shirin software tare da fayiloli da manyan fayiloli masu alaƙa gaba ɗaya kuma cikin aminci kawai a danna ɗaya. Idan baku gamsu da Avast ba kuma kuna damuwa game da cire shi, MobePas Mac Cleaner shine mafi kyawun zaɓi a gare ku don cire shi.