Takaitawa: Wannan post ɗin shine game da yadda ake cire Skype don Kasuwanci ko sigar sa ta yau da kullun akan Mac. Idan ba za ku iya cire Skype don Kasuwanci gaba ɗaya akan kwamfutarka ba, zaku iya ci gaba da karanta wannan jagorar kuma zaku ga yadda ake gyara shi.
Yana da sauƙi don ja da sauke Skype zuwa Shara. Koyaya, idan kun kasance sababbi ga Mac ko kuna son cire Skype gaba ɗaya, kuna buƙatar shawarwari masu zuwa don jagorantar ku ta hanyar cirewa. Tukwici suna aiki don cire Skype akan Mac OS X (macOS), misali. Saliyo, El Capitan.
Yadda ake Cire Skype gaba ɗaya akan Mac
Idan Skype naka yana son barin ba zato ba tsammani ko samun kurakurai, yana da kyau a yi cirewa mai tsabta don baiwa app ɗin sabon farawa. Ga yadda ake cire Skype gaba daya:
- Danna Skype >
Bar Skype
. In ba haka ba, ƙila ba za ku iya motsa Skype zuwa Sharar ba saboda app ɗin yana gudana.
- Buɗe Mai Neman > Babban fayil ɗin aikace-aikacen kuma zaɓi Skype a cikin babban fayil ɗin. Jawo Skype zuwa shara .
- Sannan kuna buƙatar share fayilolin tallafi na Skype a cikin babban fayil ɗin Laburare. Danna Go > Je zuwa babban fayil kuma
Buɗe ~/Library/Taimakon Aikace-aikace
kuma matsar da babban fayil na Skype zuwa Shara.
Lura : Fayilolin tallafi sun ƙunshi Skype ɗin ku hira da tarihin kira . Tsallake wannan matakin idan har yanzu kuna buƙatar bayanin.
- Share Abubuwan Zaɓuɓɓuka. Je zuwa babban fayil: ~/Library/Preferences . Kuma matsar da com.skype.skype.plist zuwa shara.
- Bude Finder kuma buga Skype a cikin mashaya bincike. Share duk sakamakon da ya fito.
- Je zuwa Shara , Skype mara komai, da duk fayilolin da ke da alaƙa.
Yanzu zaku iya sake kunna Mac kuma ku sake shigar da Skype idan har yanzu kuna buƙatar app ɗin.
Yadda ake cire Skype don Mac a sauƙaƙe tare da dannawa ɗaya
Idan kun ga bai dace ba don share Skype da fayilolin da ke da alaƙa daga babban fayil zuwa babban fayil, MobePas Mac Cleaner , wanda zai taimaka maka cire Skype don Kasuwanci daga rajistar ku, kayan aiki ne na dannawa ɗaya wanda zai iya sauƙaƙe maka cirewa app. Samu shirin daga Mac App Store, sannan zaku iya amfani da shi zuwa:
- Duba Skype, fayilolin da ke goyan bayan sa, abubuwan da ake so, da sauran fayiloli masu alaƙa;
- Cire Skype gaba ɗaya kuma share fayilolinsa tare da dannawa ɗaya.
Anan ga yadda ake cire Skype gaba ɗaya tare da MobePas Mac Cleaner Uninstaller.
Mataki 1. Fara MobePas Mac Cleaner don gano Uninstaller a cikin hagu panel da danna Scan .
Mataki 2. Bayan scanning, duk sauke aikace-aikace za a nuna. Buga Skype a cikin mashaya kuma Zaɓi Skype .
Mataki 3. Tick da Skype app da fayiloli. Danna "Uninstall" don cire aikace-aikacen Skype da fayilolin da ke da alaƙa a cikin dannawa ɗaya.
Idan kuna son haɓaka ƙarin ajiya akan Mac ɗin ku, zaku iya amfani da su MobePas Mac Cleaner don tsaftace kwafin fayiloli, sharar tsarin, da manyan fayiloli da tsofaffi.
A sama akwai cikakken jagora game da yadda ake cire Skype don Kasuwanci daga kwamfutarka. Don kammalawa, yana da kyau ku cire aikace-aikacen da aka sauke da hannu akan Mac. Amma idan kuna son adana lokaci kuma kuna da matsala gano ainihin fayilolin da za a goge, to yakamata kuyi amfani da wannan Mac App Uninstaller.